![Beam-Pat-March-1](https://i0.wp.com/i.ibb.co/p1Cfjw6/Beam-Pat-March-1.jpg?resize=696%2C464&ssl=1)
มาร์ช-จุฑาวุฒิ, บีม-ปภังกร และแพต-ชญานิษฐ์ เข้าร่วมงานอาฟเตอร์ปาร์ตี้ Emmy Awards ครั้งที่ 72 งานประกาศรางวัลในแวดวงโทรทัศน์ระดับโลก ณ ประเทศสหรัฐอเมริกา กระทบไหล่ดาราและทีมงานระดับโลกของฮอลลีวูด อาทิ นักแสดงหนุ่มหน้าหล่อ Luke Eisner (จากภาพยนตร์ Tall Girl) รวมถึง Charlie Brooker (ผู้สร้างและเขียนบท) Annabel Jones (โปรดิวเซอร์) เรื่อง Black Mirror: Bandersnatch ที่เพิ่งคว้ารางวัลภาพยนตร์ทางโทรทัศน์ยอดเยี่ยม อย่างใกล้ชิดในฐานะตัวแทนนักแสดงนำจากซีรีส์ “เคว้ง” (The Stranded) ออริจินัลซีรีส์ไทยเรื่องแรกของ Netflix ซึ่งทั้ง 3 คนถือเป็นนักแสดงไทยกลุ่มแรกที่เข้าร่วมงานนี้อีกด้วย แต่ละคนมาในลุคที่ปังสุดๆ เรียกแสงแฟลชจากช่างภาพได้ไม่แพ้ดาราฮอลลีวูดเลยทีเดียว งานนี้ใครเป็นใครกันบ้าง ไปชมภาพจากงานกันเลย!
![Beam-Pat-March-with-Charlie-Brooker-and-Annabel-Jones](https://i0.wp.com/i.ibb.co/tq9QMfk/Beam-Pat-March-with-Charlie-Brooker-and-Annabel-Jones.jpg?resize=696%2C464&ssl=1)
![Beam-Pat-March-with-Luke-Eisner](https://i0.wp.com/i.ibb.co/x6YrvRm/Beam-Pat-March-with-Luke-Eisner.jpg?resize=696%2C464&ssl=1)
![Ted-Sarandos-and-Julia-Garner](https://i0.wp.com/i.ibb.co/2ZJ4W3H/Ted-Sarandos-and-Julia-Garner.jpg?resize=696%2C1043&ssl=1)
![Debby-Ryan-and-Danielle-Mc-Donald](https://i0.wp.com/i.ibb.co/yf21jKq/Debby-Ryan-and-Danielle-Mc-Donald.jpg?resize=696%2C464&ssl=1)