ในที่สุดก็มีการปล่อยโปรพิเศษออกมา เมื่อมีการประกาศว่า หนังสือ “One Piece Kan Banpaku Manga” ในรูปแบบฉบับแปลไทย จะถูกแจกให้กับทุกท่านที่ซื้อบัตรชมภาพยนตร์ ONE PIECE STAMPEDE รอบพิเศษ 2-8 กันยายนนี้ เพียง 7 วันเท่านั้น ซึ่งที่ญี่ปุ่นมียอดผู้จองไปแล้วถึง 3,000,000 เล่ม สำหรับที่ประเทศไทยนั้นได้มาแบบพิเศษสุดๆจำกัดจำนวนเพียง 5,000 เล่มเท่านั้น Exclusive ขนาดนี้หาที่ไหนไม่ได้แล้ว
บัตรชมภาพยนตร์รอบพิเศษ ออกแบบพิเศษในรูปแบบตั๋วเชิญเข้าร่วมงาน PIRATES FEST สนุกกับการถ่ายรูปบัตรเชิญของตัวเองได้ไม่ซ้ำแบบใคร !!
ONE PIECE STAMPEDE มีให้เลือกรับชม 2 แบบ ทั้งแบบระบบปกติและมาในรูปแบบระบบ 4DX
- ระบบปกติ มาพร้อมกับเข็มกลัดลายคาแรคเตอร์แก๊งค์หมวกฟางแบบครบทีม ในเวอร์ชั่นลายเส้นต้นฉบับจากอาจารย์โอดะ (Limited Edition) จำนวน 10 ชิ้น และหนังสือ “One Piece Kan Banpaku Manga” จำนวน 1 เล่ม ราคา 550 บาท
- ระบบ 4DX มาพร้อมผ้าพันคอลายพิเศษ ที่ระบุชื่อตัวละครทุกตัวที่ปรากฏในภาพยนตร์ ONE PIECE STAMPEDE แบบไม่ตกหล่นแม้แต่คนเดียว (Limited Edition) จำนวน 1 ชิ้น และหนังสือ “One Piece Kan Banpaku Manga” จำนวน 1 เล่ม ราคา 850 บาท
สามารถจองบัตรได้ตั้งแต่วันนี้ทาง http://shop.fivestaragency.co.th/